WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

low cibil score loan app प्रत्येकाला व्यवसायासाठी कर्ज प्रकरण बँकेतून करायचा असते आणि प्रत्येक जण त्यासाठी धडपडत असतं प्रत्येक जण प्रयत्न करत असतो. पण आता विषय काय असेल तर विषय हा आहे की सिबिल स्कोर म्हणजे सिबिल स्कोर ज्यांचा खराब आहे त्यांना बँक कर्ज प्रकरण देत नाही का देत नाही किव्हा सिबिल स्कोर खराब आल्यास कर्ज प्रकरण कसं करायचं किंवा सिबिल स्कोर कसा सुधारला जातो.

आता एखादा उद्योग उभा करायचा असतो आणि त्यासाठी आर्थिक पाठबळ लागतं तर बरेच जन काय करतात साहजिक बँकेत जातात परंतु बँकेत गेल्यानंतर ज्यावेळेला फाईल सबमिट करतात फाईल सबमिट करायच्या अगोदर बँक पहिलं सिबिल स्कोर तपासते रेकॉर्ड तपासते आणि ज्या वेळेस बँकेचे असे लक्षात येते की हा जो कस्टमर आहे त्याचा सिबिल स्कोर खराब आहे सिबिल स्कोर डाउन झाल्यानंतर बँक कर्ज देत नाही.

low cibil score loan app

👉 CIBIL स्कोअर जलद वाढवण्यासाठी 5 स्मार्ट टिप्स 👈

बँकेत गेल्यानंतर ज्यावेळेला फाईल सबमिट करता फाईल सबमिट करायच्या अगोदर बँक पहिलं सिबिल स्कोर तपासते रेकॉर्ड तपासते आणि ज्या वेळेस बँकेचे असे लक्षात येते की हा जो कस्टमर आहे त्याचा सिबिल स्कोर खराब आहे. त्यामुळे बँक याला कर्ज देत नाही किंव्हा सीबिल स्कोर डाउन झाल्यानंतर बँक कर्ज देत नाही.

सिव्हिल स्कोर डाऊन का होतो

low cibil score loan app

👉 वाचा सविस्तर माहिती 👈

सिबील स्कोर खराब असल्यानंतर तो सुधारला कसा पाहिजे low cibil score loan app

low cibil score loan app

सिर्फ 5 मिनट में पाएं 50,000 रुपये तक का पर्सनल लोन, यहां करें आवेदन !

सिबिल स्कोर खराब असून कर्ज कुठल्या बँकेतून घेऊ शकता

विना गॅरंटी कर्ज योजना, बेरोजगार तरुणांना लाभ

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!