WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

sbi long term investment plans तुमच्या पगाराप्रमाणे तुमची बचतही तुम्हाला दर महिन्याला पैसे देत राहावी अशी तुमची इच्छा आहे का? जर होय, तर आम्ही तुम्हाला पोस्ट ऑफिसच्या एका स्कीमबद्दल सांगणार आहोत ज्यामध्ये तुम्हाला दरमहा 20,500 रुपये मिळतील. तुम्हाला पूर्ण 5 वर्षांसाठी 20,500 रुपये मासिक उत्पन्न मिळेल.

या योजनेत गुंतवणूक केल्याने तुम्हाला मासिक खर्चाचे टेन्शन राहणार नाही. या पोस्ट ऑफिस योजनेचे नाव ज्येष्ठ नागरिक बचत योजना आहे. या पोस्ट ऑफिस योजनेतून ज्येष्ठ नागरिकांना दरमहा निश्चित उत्पन्न मिळते.

sbi long term investment plans

👉 योजनेचा लाभ घेण्यासाठी क्लिक करा 👈

पोस्ट ऑफिसची ही योजना 60 वर्षे वयाच्या लोकांना लक्षात घेऊन बनवण्यात आली आहे, जेणेकरून ज्येष्ठ नागरिकांना सेवानिवृत्तीनंतर नियमित उत्पन्न मिळावे. ही योजना व्हीआरएस (Voluntary Retirement Scheme) घेतलेल्यांसाठीही आहे. या योजनेवर सरकार सध्या 8.2 टक्के दराने व्याज देत आहे. या योजनेत, या योजनेत ज्येष्ठ नागरिकांनी एकत्रितपणे 15 लाख रुपये जमा केल्यास ते प्रत्येक तिमाहीत 10,250 रुपये कमवू शकतात. 5 वर्षात योजनेत तुम्हाला फक्त व्याजातून 2 लाख रुपये मिळतील. sbi long term investment plans

जर तुम्ही तुमच्या सेवानिवृत्तीचे पैसे म्हणजे जास्तीत जास्त 30 लाख रुपये यामध्ये गुंतवले तर तुम्हाला दरवर्षी 2,46,000 रुपये व्याज मिळेल. म्हणजेच तुम्हाला मासिक आधारावर 20,500 रुपये आणि तिमाही आधारावर 61,500 रुपये मिळतील.

sbi long term investment plans

या लाभार्थ्यांना मिळणार व्यवसायासाठी बिनव्याजी 1 लाख

कर लाभ

sbi long term investment plans

👉 सविस्तर माहिती साठी क्लिक करा 👈

ज्येष्ठ नागरिक बचत योजनेचे फायदे sbi long term investment plans

sbi long term investment plans

वरिष्ठ नागरिक बचत योजना 

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!