WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Sparsh Pension महाराष्ट्र राज्य शासन तसेच केंद्र शासन मार्फत समाजातील विशेषतः वंचित घटकातील व्यक्तींसाठी ही शासकीय योजना राबविण्यात येत आहे. सामाजिक न्याय व विशेष सहाय्य विभाग अंतर्गत शिक्षण आणि प्रशिक्षण, आर्थिक उन्नती साठी, रोजगार विशेष सहाय्य, अपंग कल्याण, सामाजिक एकात्मता, सामाजिक उपाय, पुरस्कार आदी विषयांशी संबंधित शासकीय योजना राबविल्या जातात. त्यातीलच संजय गांधी निराधार अनुदान योजना आणि श्रावण बाल अनुदान योजना याबद्दल शासनाने GR निर्गमित केला आहे तर काय आहे शासन निर्णय जाणून घ्या सविस्तर.

Sparsh Pension 

👉 📑 शासन निर्णय पाहा

श्रावण बाळ अनुदान योजना शासन निर्णय :-

Sparsh Pension 

👉 पाहा सविस्तर माहिती

Sparsh Pension संजय गांधी निराधार योजना शासन निर्णय :-

Sparsh Pension 

महिलाओं के लिए 5 सबसे बेट क्रेडिट कार्ड

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!