WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Computers In Employee Salary Management Essay सरकारी कर्मचाऱ्यांसाठी एक मोठी बातमी समोर आली महागाई भत्त्यात वाढ आणि पगार वाढ कोणत्या दिवशी मिळणार तर ऑक्टोबरच्या पहिल्या आठवड्यात मिळणार कर्मचाऱ्यांना आनंदाची बातमी देशात सणासुदीचा हंगा सुरू झाला असून आता सध्या सर्वत्र गणेशोत्सवाची धूम पाहायला मिळत आहे देशातील कोट्यावधी सरकारी कर्मचारी आता त्यांच्या महागाई भत्त्यात म्हणजेच डीए मध्ये वाढ होण्याची वाट पाहत आहेत अशी बातमी समोर आली आहे की ज्यामुळे आता सरकारी कर्मचारी खुश होऊ शकतील तर काय आहे अपडेट सविस्तर माहिती जाणून घेण्यासाठी खालील लिंक वर क्लिक करा.

Computers In Employee Salary Management Essay 

सरकार महगाई भात्यात वाढ कधी जाहीर करणार / डीए ची गणना कोणत्या सूत्राच्या आधारे केली जाते ?

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!