WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Pik Vima Yojana 2023

Pik Vima Yojana 2023 प्रत्येक वर्षापेक्षा यावर्षी या गोष्टी जास्त होण्याची शक्यता आहे कारण यावर्षी शेतकऱ्याला कुठल्याही प्रकारचा प्रीमियम भरावा लागलेला नाही यावर्षी शेतकऱ्यांना एक रुपयांमध्ये अर्थातच मोफत या योजनेमध्ये सहभाग घेता आलेला आहे. आता मोफत अर्ज भरून घेतलेल्या असल्यामुळे या अर्जाची छाननी फार कठोर होणार आहे पिक विम्याचा अर्ज मंजूर झालाय का किंवा अर्ज रिजेक्ट झाला किंवा अर्ज पेंडिंग मध्ये आहे हे मोबाईलच्या माध्यमातून कसं पहायचं जाणून घ्या खालील नुसार.

Pik Vima Yojana 2023

चेक करण्यासाठी क्लिक करा

असे चेक करा मोबाईल वर

Pik Vima Yojana 2023

मोदी घरकुल योजना; हे लाभार्थी होणार पात्र ?

Pik Vima Yojana 2023

7 वा वेतन आयोग DA वाढ; दोनदा महागाई भत्ता दिला जाणार का ?

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!