WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Ativrushti Anudan List मार्च एप्रिल 2023 मधील गारपीट अतिवृष्टी नुकसान भरपाई मंजूर झाली आहे. राज्यातील या 32 जिल्ह्यातील दोन लाख 66 हजार 623 शेतकऱ्यांसाठी 205 कोटींच्या निधी मंजूर करण्यात आली आहे. शेतकऱ्यांचे चार मार्च ते आठ मार्च तसेच 16 मार्च ते 19 मार्च दरम्यान झालेल्या गारपिट अवकाळी पावसामुळे फळबाग किंवा शेतातील इतर पिकांचे नुकसान झाले आहे. असा शेतकऱ्यांना तात्काळ मदत वितरित करण्यासाठी राज्य शासनाच्या माध्यमातून निधी वितरी संपूर्ण महाराष्ट्र राज्यातील 32 जिल्ह्यातील शेतकऱ्यांना या नुकसान भरपाईसाठी पात्र करण्यात आलेला आहे. याच्या बद्दल दोन जीआर काढण्यात आलेले आहे.

Ativrushti Anudan List

जाणून घ्या सविस्तर माहिती

जिल्ह्यासाठी मंजूर केलेली रक्कम.

लिस्ट चेक करा

Ativrushti Anudan List

Panjabrao Dakh Live :महाराष्ट्रातल्या काही भागत होणार अतिवृष्टी

Cotton Market Rate Update : कापसाच्या भावात वाढ ह्या समिती मध्ये मिळाला चंगला भाव

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

5 Responses

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!